![](file_upload/gallery/20240312/S__253779975_0.jpg)
![](file_upload/gallery/20240312/S__253779980_0.jpg)
วันที่ 9 มีนาคม 2567 เวลา 07.00 น.
นางพิมพาพร เชื้อบางแก้ว หัวหน้ากลุ่มงานพัฒนายุทธศาสตร์ ได้และคณะเข้าร่วมกิจกรรมโครงการส่งเสริมการจัดกิจกรรมเข้าวัดปฏิบัติธรรมวันธรรมะสวนะ ภายใต้กิจกรรม "ผู็ว่าฯ พาทำบุญ" ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมีนายเทพศักดิ์ อังคณาวิศัลย์ นำทีม ณ วัดบางนมโค อำเภอเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา